วันพฤหัสบดีที่ 6 มิถุนายน 2567 ประชุมติดตามงานโครงการเพิ่มผลผลิตภาพการเกษตรบนฐานทรัพยากรดินในเขตพัฒนาพิเศษภาคตะวันออก ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 2 และประชุมผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ Zoom Meeting
6 มิ.ย. 2567
11
วันพฤหัสบดีที่ 6 มิถุนายน 2567
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
นายอัธยะ พินจงสกุลดิษฐ ผู้อํานวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร เป็นประธานประชุมติดตามงานโครงการเพิ่มผลผลิตภาพการเกษตรบนฐานทรัพยากรดินในเขตพัฒนาพิเศษภาคตะวันออก (EEC) เพื่อติดตามผลการดำเนินงานโครงการฯ โดยมี นายเชฏฐรุจ จันทร์แปลง ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 2 สถานีพัฒนาที่ดินชลบุรี สถานีพัฒนาที่ดินฉะเชิงเทรา
สถานีพัฒนาที่ดินระยอง ผู้อำนวยการกลุ่มฯ พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมระชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 2 และประชุมผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ Zoom Meeting